Set ระบบ Live ขายทรายแมว
วันนี้ผมมาSet ระบบ Live ขายทรายแมวให้คุณชรินทร์ ปกติมาบ้านลูกค้าที่มีสัตว์เลี้ยง ผมจะตื่นเต้นเป็นพิเศษ เห็นหน้าผมโหดๆ แต่ผมอยู่ในโหมดคิตตี้นะ 555+
ครั้งนี้อุปกรณ์จัดเต็มสุดๆ กล้อง3ตัว พร้อมขาตั้งและชุดไฟสตูดิโอ ที่สำคัญผมแนะนำเลย ถ้าใช้กล้องหลายตัวและอยากจะตัดสลับจอ ต้องหา Switcher ดีๆ มาใช้ จะได้ไม่ต้องใช้ Card Capture หลายๆ อัน
อุปกรณ์ทั้งหมด ;
กล้อง : Panasonic Lumix DC-FZ1000 II Black
Panasonic Lumix DC-G95 + 12-60mm Lens
ขาตั้ง : Manfrotto Befree 3-Way
Manfrotto Element Small
Manfrotto Element Big
ชุดไฟสตูดิโอ : Nicefoto Beauty Set
ไมค์ไร้สาย : Saramonic Blink 500 Pro
Switcher : Devicewell HD9125
#SetระบบLive #Panasonic #LumixG95 #LumixFZ1000 #Saramonic #Blink500Pro #Manfrotto #ElementSmall #ElementBig #Devicewell #HD9125 #Nicefoto #BeautySet #StudioSet #Zoomcamera #Asayhi #AsayhiChannel