You May Also Like
ทดสอบไมค์ Saramonic Vmic Stereo รีวิวหนัง Girl Don’t Cry ไม่ได้เหมาะกับทุกคน แต่ดีที่สุดในแบบพี่เต๋อ (สปอยล์เละเทะ)
admin
Comments Off on ทดสอบไมค์ Saramonic Vmic Stereo รีวิวหนัง Girl Don’t Cry ไม่ได้เหมาะกับทุกคน แต่ดีที่สุดในแบบพี่เต๋อ (สปอยล์เละเทะ)
รีวิวใช้การ์ดจอ 2 ใบ กับบอร์ด ASRock Z790 Taichi Lite สตรีมเกมด้วย+เรนเดอร์งานด้วย Encode Quicksync ของ Intel มันช่วยไหม? ต่างกับ AMD Nvidia มากไหม?
admin
Comments Off on รีวิวใช้การ์ดจอ 2 ใบ กับบอร์ด ASRock Z790 Taichi Lite สตรีมเกมด้วย+เรนเดอร์งานด้วย Encode Quicksync ของ Intel มันช่วยไหม? ต่างกับ AMD Nvidia มากไหม?